All Right Receved by MR.PENGO 2016

Saturday, April 11, 2015

MKOA WA KAGERA NA UTAMADUNI WA KUWAENZI VIONGOZI WAKUU WALIOUONGOZA MKOA HUO KWA NYAKATI TOFAUTI TANGU UHURU MWAKA 1961.

Kanali Mstaafu Fabian Inyasi Massawe (kushoto) akipokea zawadi ya wananchi wa Mkoa wa Kagera

HISTORIA FUPI.

Kanali Mstaafu Fabian Inyasi Massawe kabla ya kuwa Mkuu wa Mkoa wa Kagera alifanya kazi mbalimbali na mahali pengi akiwa na uzoefu mkubwa  wa uendeshaji na usimamiaji wa shughuli za umma. Kabla ya kuwa mwanasiasa amekuwa ni  Afisa wa Jeshi la Wananchi Tanzania, Mtaaluma na Mwanamichezo.BOFYA HAPA KUSOMA ZAIDI.
Post a Comment