All Right Receved by MR.PENGO 2016

Wednesday, May 20, 2015

WASHINDI WATATU WAPATIKANA KATIKA SHINDANO LA TANZANIA MOVIE TALENTS KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI MBEYA.

Shindano la  Tanzania Movie Talents linaloendeshwa na kampuni ya Proin Promotion linalolenga kuinua vipaji kwa vijana ikiwa ni katika kuwatengenezea mazingira ya ajira katika maisha yao Nchi nzima kikanda lionekana kuwa msaada kwa vijana wengi waliokuwa wakijitokeza kushiriki mashindano hayo katika mikoa mbalimbali tulikopita.

Shindano la ya Tanzania Movie Talents msimu wa pili 2015  lilioanza mwezi Aprili  kikanda kwa kuanza na kanda ya ziwa mwanza, Kanda ya kaskazini Arusha,Kanda ya kati Dodoma na kisha kanda ya nyanda za juu kusini Mbeya limekamilika kwa siku ya jana kupatikana washindi watatu na kujinyakulia kitita cha shilingi laki tano kila mmoja kati ya washiriki mia tatu waliojitokeza kushindana

Jana jioni Jijini Mbeya Soko Matola Mkapa Conference Center ndipo mashindano hayo yalipofanyika na kuhudhuliwa na vijana kutoka wiraya zote za mkoa wa Mbeya na mikoa ya jirani kama Iringa na mikoa mingine ya jirani.
Washindi hao watatu watakwenda kuungana na wenzao wa kutoka kanda zote nchini kwa kuingia kwenye nyumba ya TMT wakifundishwa sanaa na waalimu mbali mbali kutoka Chuo kikuu Mlimani,kisha kuwepo na mtoano wa kila wiki ilikubaki washiriki kumi na mwisho kupata mmoja atakayeibuka na shilling Milioni Hamsini za kitanzani,hao kumi watakao baki wataigiza movie ya pamoja ikiwa ni katika kuwatambulisha katika tasni ya sanaa nchini ili iwe ajira kwako.

Baada ya kutoka Jijini Mbeya ni Mtwara tarehe 26 na 27 mwezi huu kisha Dar es salaam 5-7 mwezi wa 6,kwa taraifa zaidi tazama ITV na sikiliza Redio one au redio za mkoa husika kujua taharifa zaidi za mahala na muda.

TMT2015 #mpakakieleweke

Meza ya kufanya usajili kabla ya kuingia ndani kuonesha kipaji chako kwa majaji wa TMT
Foleni ya wasanii wa Mkoa wa mbeya waliojitokeza kuchukua form kujisajili katika Shindano hilo
Foleni ya wasanii wa Mkoa wa mbeya waliojitokeza kuchukua form kujisajili katika Shindano hilo
Wasanii wa Mkoa wa Mbeya walipokuwa wakipewa maelezo na kuuliza maswali kuhusu shindano la TMT


Msaani maarufu wa Bongo Movie Mboto ni mmoja wa team ya TMT katika kuwapa maelekezo wasanii waliojitokeza kushiriki shindano hilo
Mpaka Kieleweke....!!!!!!
Majaji wa TMT Rich,Monalisa na Roy katika meza yao wakitazama na kujaji vipaji vya wasanii waliojitokeza katika mashindano
Mboto akiwa kazini
Meneja wa mradi wa TMT 2015 Saul Mpoki akizungumza na wasanii wa mkoa wa Mbeya kuhusu makusudio ya mradi huu katika kukukuza vipaji vyao na kuwatengenezea mwanya wa ajira.
Jaji Mkuu Roy akitoa  maelekezo namna ya kuigiza kwa kutumia mswada (script) kuusoma na kuuelewa vizuri
Washiriki wakiwa mbele ya majaji wakipewa maelekezo namna ya kuigiza kwa kutumia mswada (script) hasahasa kuusoma na kuuelewa.
Washiriki wakisoma mswada (script) na kuigiza kabla ya kwenda kwa majaji kuonesha uwezo wao 
Washiriki wakisoma mswada (script) na kuigiza

Washiriki wakisoma mswada (script) na kuigiza kabla ya kwenda kwa majaji kuonesha uwezo wao 


Baada ya kusoma Script wanasubiri kuingia ndani kwa majaji kuonesha ujuzi wao katika kuigiza kutumia mswada (script) 
foleni kuingia ndani kwa majaji kuonesha ujuzi wao katika kuigiza kutumia mswada (script) 

Majaji watatu wa TMT 2015
Post a Comment