All Right Receved by MR.PENGO 2016

Saturday, January 24, 2015

YAMOTO BAND KATIKA MATAYARISHO YA KU-SHOOT WIMBO WAO UITWAO "NITAKUPWELEPWETA"

http://2.bp.blogspot.com/-iE1p2m96znc/VMMWOMBa6aI/AAAAAAAG_Rc/PlxHQrED9N4/s1600/IMG_6308.jpg



 Dogo Aslay akiwa katika hisia na mwenendo wa midundo katika matayarisho ya kushuti wimbo wao uitwao "nitakupwelepweta" ya wimbo huo.



.

http://2.bp.blogspot.com/-cRPy0eGHPQQ/VMMWPoMaSTI/AAAAAAAG_Rs/I9cAaYRFRGw/s1600/IMG_6363.jpg
vijana wa band ya yamoto band wakiwa mzigoni katika utayarishaji wa video yao ya wimbo wao uitwao "nitakupwelepweta" jijini dar es salaam.
http://3.bp.blogspot.com/-7UlOKkxHHOI/VMMWO7ZZHEI/AAAAAAAG_Ro/G5yfMFS_PoE/s1600/IMG_6339.jpg
http://3.bp.blogspot.com/-O3rm32nfciM/VMMWNiPZOmI/AAAAAAAG_RU/72M_NbaTpGI/s1600/IMG_6299.jpg
                                                   mambo ya location hayo.
http://4.bp.blogspot.com/-aDcOI5GXOdk/VMMWNJvvwXI/AAAAAAAG_RQ/RvDtJC0Qpkg/s1600/IMG_6295.jpg
                bonge la kichupa kaa tayari tuu.
Post a Comment